.:::Crazy-Pro 4rum:::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Crazy-Pro 4rum!!!

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phí thuê đất.

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin-[.::Eitga Leo::.]
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng
Admin-[.::Eitga Leo::.]

Nữ
Tâm trạng : bt [hỉu sao hỉu]
Full name : Giang Song Trúc
Việc làm part-time : Chánh án Toà án Tối cao Cp-4rum
Việc làm part-time 2 : Thống đốc ngân hàng Cp-4rum

CP-E
CP-E:
Phí thuê đất. Left_bar_bleue50/50Phí thuê đất. Empty_bar_bleue  (50/50)

Phí thuê đất. Empty
Bài gửiTiêu đề: Phí thuê đất.   Phí thuê đất. I_icon_minitimeWed Mar 12, 2008 8:41 pm

4rum ra thông báo mới nè, pà kon gần xa nghe đây.

Từ này fần lớn hoạt động diễn ra trong 4rum sẽ sử dụng đến số tiền mà các bạn hiện có. Ví dụ như luật sư khi mở 1 văn fòng trong CP-4rum fải vào ngân hàng đăng kí chuyển khoản vào tài khoản của Admin (Là tớ chứ hok fải tiptop heng) 50 CPD theo hướng dẫn của ngân hàng. Gọi là chuyển khoản cho Admin nhưng số tiền ko đc tính vào tài khoản tớ mà là số tiền của ngân hàng để sau này có j cho mí thành viên khác vay làm vốn để kinh doanh hay j j cũng đc.

Các dịch vụ như tư vấn tâm lý từ nay ko còn mở tràn lan các topic nữa. Mí u đc fong là BSTL nên đặt thêm 1 topic để làm văn fòng cho mình rùi ngừi nào tới xin tư vấn sẽ fải trả mức fí theo iu cầu đặt ra từ đầu của các BS (chỉ trả tiền với điều kiện mí BS làm ziệc có hịu wả, zừa lòng khách). Các mục chuyển khoản sẽ theo mẫu đơn trong ngân hàng. Nếu thời hạn 1 tuần mà khách hàng ko trả fí, ngân hàng sẽ buộc lòng trừ vào số tiền của các bạn mà ko cần thông báo (có thể sẽ trừ gấp đôi, gấp ba ...).

Xin hết,

Mong các bạn thực hiện tốt.

Tớ- Admin
https://crazy-pro.forumvi.com

Phí thuê đất.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tìm hiểu các chiến thuệt bóng đá
» Nghệ thuật cua gái(P1)
» Game chiến thuật cho nhà cầm quân tài ba
» Thuận thiên kiếm(T812)