.:::Crazy-Pro 4rum:::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Crazy-Pro 4rum!!!

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi

Go down 
tiptop_0402
Admin-[.::Eitga Leo::.]
lOv3_KAKA
jujuoxquangnhattrendoj
MrS HUbing
Physic_Pro
10 posters
Tác giảThông điệp
Physic_Pro
Mới nhập học
Mới nhập học

Nữ
Tâm trạng : happy
Full name : Cao phương trúc

Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi Empty
Bài gửiTiêu đề: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeTue Apr 29, 2008 6:58 pm

001 Thiệt ra là từ khi wa Mđc tới nay thì ko còn gặp lại mấy you nữa.Củng hơi pùn, mà hem sao gặp dc cái koan nhỏ ác wỷ a1.Nhìn 1 cái là wíu, hem dám way dzìa thực nghịm lun.Wế châm đóa.Chàj aj , nó dzữ dzà nổ kinh khũng.Tâm sự choa nghe.Mình ( 1 đứa hem hề cóa hoa tay ) lại bị sĩ nhục trước nóa ( 1 đứa vẽ đẹp pà kố ).Nó nói 1 câu nghe nhũn não lun.Tức wé àh, tui hận pà cô choa tui có 9 đĩm àh .Lần đầu bị 9 đỉm.Chàj aj , trong khi mình kiếm cái đỉm 8 mún đỏa koan mắt nó lại tức vỉ chỉ dc đỉm 9.Thoaj thoaj , koan hỉu bà nội châm goỳ.Mình tự nghĩ , chắc mí đứa a1 dzậy ko wé nên hem dám cất bước dzìa trường.Hjx hjx:nam mô:Nam mô tha lổi choa đứa koan lầm dg` lạc lối.Wánh chjt' koan cg hem dám dzìa 038
MrS HUbing
CP-mem xuât sắc
CP-mem xuât sắc
MrS HUbing

Nữ
Tâm trạng : Empty
Full name : Trần Lê Tố Quyên

CP-E
CP-E:
Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi Left_bar_bleue50/50Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeTue Apr 29, 2008 10:19 pm

Hèhè....Tuy KOn trâm hơi dữ nhưng rất tốt....Ấn tượng:nó thấy mặt tớ hầm hầm rủ tớ đi mua bánh dzô ăn chung dzới nó cho dzui....Quế trâm chỉ sợ một mình mẹ nó thôi....Tội nghịp kon nhỏ....Hồi sáng thấy nó khóc mà tội nghịp theo và cũng cảm thấy mình chưa fải là kon người bất hạn
@Trúx heo:Ai mượn mày dzẽ xấu chi.....:Ráng chịu:....Quế trâm nhìn dữ dậy thôi chớ dễ thương lém mày....Hồi sáng nộp bài thi dzẽ nó nói tao"Tao thấy thiếu thiếu gì mậy"....Nó lấy bài tao dzẽ dùm=>Tốt ghê=>mày đừng nghĩ xấu dzìa nó ^^!
http://westlifeland.forumf.biz/
Physic_Pro
Mới nhập học
Mới nhập học

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeWed Apr 30, 2008 8:36 am

007 Hjt' hồn.Nghe nóaj bó chiếu.Có ai tự nhận mìn lè wỷ hem.Cóa đóa, nó đóa.Em hem fải nghĩ xấu choa nóa, mà em chĩ mún hỏi có fải mấy thành viên a1 toán ác wỷ zống nóa hem thoaj 028 010 47
jujuoxquangnhattrendoj
CP-mem có tiến bộ
CP-mem có tiến bộ
jujuoxquangnhattrendoj

Nữ
Tâm trạng : l{}ne!_y

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeFri May 02, 2008 9:49 am

tạj màj nghĩ zạ chứ ngồj gần con trÂm mớj pýk nó dễ xương mà xương cũng dễ...màj hem zỳa trường chơj mà còn vjện lí do, về chết ai đâu mà sao hem zỳa...tòan là bạn học từ hồj tjểu học mà xa lánh zạ đóa...tụj tao chưa óanh màj là hên òaj đóa...
lOv3_KAKA
CP-mem học lực giỏi
CP-mem học lực giỏi
lOv3_KAKA

Nữ
Tâm trạng : đang
Full name : Huỳnh Ngọc Phương Loan
Việc làm part-time : Bác sỹ tâm lý

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeFri May 02, 2008 2:28 pm

@phương trux: ê trux, đừng coá wơ đũa cả nắm nhen, đã chuyển trường thì thôi chứ sao còn nói a1 này nọ, 013 013 dù j` pà cũng học ở đêy 2 năm rồi chứ bộ, wa trường mới nên wên hết ráo 046 046
Physic_Pro
Mới nhập học
Mới nhập học

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeFri May 02, 2008 9:05 pm

024 Ec'.Có nói j` đâu mờ lên án dzữ dzỵ.Hijx Hijx, en híp tui 033
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng

Nữ
Tâm trạng : bt [hỉu sao hỉu]
Full name : Giang Song Trúc
Việc làm part-time : Chánh án Toà án Tối cao Cp-4rum
Việc làm part-time 2 : Thống đốc ngân hàng Cp-4rum

CP-E
CP-E:
Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi Left_bar_bleue50/50Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeSat May 03, 2008 6:10 pm

Wỉ hà mi lâu lâu mới zô 4rum 1 lần mè xì pam ghê wé, ở đâu cũng thấy mặt.
Kòn koan fương trúc kia, đi rồi thì nói xấu bạn bè thế hử, châm nhìn zị cũng tút lém áh
https://crazy-pro.forumvi.com
tiptop_0402
Hiệu phó nội dung
Hiệu phó nội dung
tiptop_0402

Nữ
Tâm trạng : what ever!
Full name : Nguyễn thị phương hảo
Việc làm part-time : Luật sư

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeThu May 08, 2008 2:22 pm

e hèm,zám nói xấu pà chị trâm của tui hen 004 HEHE,coi dữ zậy chứ trâm cũng íu đuối lắm ah,bị tui chọc khóc wài nè,giận wài luôn,mà mỗi lần nó giận là tui phải mua bánh,mua sổ để xin lỗi 024 033
R3d d3vils
CP-mem nhiều thành tích
CP-mem nhiều thành tích
R3d d3vils

Nữ
Tâm trạng : hưng phấn dzo cùng :))
Việc làm part-time 2 : Luật sư

CP-E
CP-E:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeThu May 08, 2008 2:44 pm

nhỏ đó hung dữ ngoài mặt vậy chứ tâm hồn rất íu đuối,bị chọc tí là khóc àh, nó cũng tốt vậy, chỉ tội cái hay đánh người khác thui chứ tốt lém đó
http://360.yahoo.com/ngoisao760
MrS HUbing
CP-mem xuât sắc
CP-mem xuât sắc
MrS HUbing

Nữ

CP-E
CP-E:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeFri May 09, 2008 3:28 pm

Hôhố.....Quế Trâm nhớ cực dzai luôn,nó nhớ kon Hảo làm nó khóc đến 3 lần-->Cái này là 045 47 Mong chị Trâm thứ lỗi,nó dzô koi chắc chết tớ wá 046...Mừ mem Giang đâu òi có chỗ xả kơn giận nè 004 005
R3d d3vils
CP-mem nhiều thành tích
CP-mem nhiều thành tích
R3d d3vils

Nữ

CP-E
CP-E:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeFri May 09, 2008 7:55 pm

nó ít onl lém, hok coi đâu muh sợ, coi chừng nó quên link 4rum cũng hok chừng :)), hình như tui thấy lập cái topic nì để nói xấu con T thì phải
dongsong_bang2901
Mới nhập học
Mới nhập học

Full name : Trần Ngọc Hương Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeFri May 09, 2008 8:33 pm

Win kêu em hả?Em đây.Em thấy pà Trâm cũng tốt đối với pà con chứ em thì bị nó hành hạ wá. 1 ngày chắc trung pìng bị qoánh 10 cái wá Rolling Eyes .Í, cho em hỏi nó có dzô đọc ko vậy. Nó mà đọc là thứ 2 em chít lìn
tiptop_0402
Hiệu phó nội dung
Hiệu phó nội dung
tiptop_0402

Nữ
Tâm trạng : what ever!
Full name : Nguyễn thị phương hảo
Việc làm part-time : Luật sư

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeSat May 10, 2008 8:48 am

hè hè,thấy mọi người nói tốt zề chị Trâm của tui nhìu wá,tại seo hok bầu cho pà làm ứng cử viên hot girl nhẻy,sáng giá lắm chứ pộ,ăn đứt mem RD Wink
°•—¶«µñ—•°
CP-mem học lực khá
CP-mem học lực khá
°•—¶«µñ—•°

Full name : Hoàng Như Ngọc

CP-E
CP-E:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeSat May 10, 2008 10:30 am

ờ hén, kiu ẹt-min cho pà T dô lun đi
Se7en_1995
Mới nhập học
Mới nhập học
Se7en_1995

Nữ
Tâm trạng : Dzui ^^!
Full name : Trần Lê Tố Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeSat May 10, 2008 2:26 pm

Chị t giống bà chằn nhà em ghê,tối ngày lẳng nhẳng lằng nhằn,khoái chọc ghẹo người khác,nhất là em,tối ngày Mập mập 019 004...Mỗi lần em đi mua bánh ăn cứ nói là Em iu nhớ mua cho chị với,thèm đạp thiệt chứ
MrS HUbing
CP-mem xuât sắc
CP-mem xuât sắc
MrS HUbing

Nữ

CP-E
CP-E:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeSat May 10, 2008 4:56 pm

Hừahừa....Em L nè chị Nói nghe nè:Em làm như em Hiền lành lém dzậy, đạp chị mày một cái nằm tới sáng luôn,xương nhỏ xương lớn mún rụng hết ráo 019....Cái thân em thế mà đè lên người chị thì kòn gì là Q nữa 043
R3d d3vils
CP-mem nhiều thành tích
CP-mem nhiều thành tích
R3d d3vils

Nữ

CP-E
CP-E:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitimeSat May 10, 2008 8:59 pm

tội con Q, muh 2 chị em nì đang vạch áo cho người xem lưng đấy àh :))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi   Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi I_icon_minitime

Bùn wé.Hem bik j` seo bùn.Ai làm tui dzui cái coi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đố dzui có thưởng đây
» Noel dzui nha lop mi`nh